11[B]5- - - - p[O]d[U]c[T]i[O]n
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

11[B]5- - - - p[O]d[U]c[T]i[O]n

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
nhóc ngốc (167)
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_vote_lcap10 nữ sinh làm nhục bạn học I_voting_bar10 nữ sinh làm nhục bạn học I_vote_rcap 
chuOt nho (91)
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_vote_lcap10 nữ sinh làm nhục bạn học I_voting_bar10 nữ sinh làm nhục bạn học I_vote_rcap 
[A]lisaysay (50)
bloodcold93 (47)
__kunyeubong__ (40)
r0siness_14.3 (40)
ch4ng_tr4j_d4_c4m (34)
tuấn_dg (29)
giangthanh93 (27)
Kaoru (25)
Latest topics
» NHat thuc 15/1 .dai nhat trong 1000nam
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 1:52 pm by chuOt nho

» Play Dân 22 tháng tuổi ... Vãi noàn ..!! hahaha
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_icon_minitimeThu Nov 26, 2009 8:26 pm by __kunyeubong__

» [m]ua sao bang
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_icon_minitimeMon Nov 16, 2009 5:03 pm by (_n3v3r_CrY_)

» Kaoru bắn CS 1.6...Đỡ nổi hok?
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_icon_minitimeFri Nov 06, 2009 2:09 pm by Kaoru

» nghe de!!!
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_icon_minitimeThu Nov 05, 2009 6:35 pm by chuOt nho

» Gui Nguoi Toi Yeu!!!!
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_icon_minitimeWed Nov 04, 2009 7:43 pm by chuOt nho

» [C]au chuyen ve gj0
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 9:07 pm by (_n3v3r_CrY_)

» Lời tiên tri của huyền thoại Vanga cho tương lai
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:35 pm by (_n3v3r_CrY_)

» [D]em halloween!!!
10 nữ sinh làm nhục bạn học I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:23 pm by (_n3v3r_CrY_)

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Poll
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 39 người, vào ngày Mon Sep 20, 2021 10:55 am
Social bookmarking
Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of 11b5 on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of 11[B]5- - - - p[O]d[U]c[T]i[O]n on your social bookmarking website
Keywords
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

10 nữ sinh làm nhục bạn học

Go down 
Tác giảThông điệp
nhóc ngốc
Admin

Vàng : 5030

10 nữ sinh làm nhục bạn học Empty
Bài gửiTiêu đề: 10 nữ sinh làm nhục bạn học   10 nữ sinh làm nhục bạn học I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 1:56 pm

10 học sinh nữ tại trường PTTH Nguyễn Huệ, Kỳ Anh, Hà Tĩnh đã hùa nhau làm nhục em Dương Thị T, học sinh lớp 11K12 cùng trường. Sau trận đòn tập thể, em T không chỉ bị chấn thương thân thể mà còn khủng hoảng về tinh thần. Sự việc đã xảy ra gần một tuần, nhưng em Dương Thị T vẫn còn sống trong nỗi lo sợ, tinh thần hoảng loạn.

Theo lời kể của T, trong giờ giải lao giữa tiết học vào sáng thứ 5 (17/9), khi em đang đứng ở sân trường thì bất ngờ hai bạn nữ là Nguyễn Thị Loan (lớp 10K6) và Hồ Thị Thủy Tiên (lớp 12K6) tiến tới trước mặt rồi bảo ra trước cổng trường để gặp.

10 nữ sinh làm nhục bạn học Fdb36aVD239nusinhdanh2

Em Dương Thị T. vẫn hoảng loạn sau khi
bị bạn cùng trường làm nhục tập thể.
(Ảnh: VNN)
Nghĩ không có việc gì nên T bước theo Loan và Tiên. Tại cổng trường, T thấy một nhóm nữ sinh đứng chờ sẵn ở đó. Một nữ sinh xăn ống tay áo lớn tiếng vặn hỏi việc T nói xấu sau lưng. T không nhận và ngay lập tức bị nữ sinh này tát thẳng vào mặt.

Chưa kịp giải thích tiếp, 3 nữ sinh khác là Hồ Thủy Tiên, Nguyễn Thị Loan và Nguyễn Thị Chi (lớp 10K2) cùng nhảy vào tiếp tục tát vào mặt T, rồi bắt em quỳ xuống đất xin lỗi.

Đến giờ vào học tiết 3 mà chưa thấy T vào lớp, V.A - một người bạn của T chạy ra cổng trường để kiếm. Thấy bạn đang bị nhóm nữ sinh bao vây, V.A đề nghị sau buổi học sẽ gặp mặt nói chuyện tiếp. Tuy nhiên, chỉ một số nữ sinh vào học, số còn lại lên xe máy cùng T rời cổng trường đến một địa điểm gần đó.

Tại đây, T tiếp tục bị Nguyễn Thị Chi cùng một nhóm nữ sinh đã đợi sẵn tát tai, xỉ vả, ép phải quỳ lạy sau mỗi lời xin lỗi. Hơn một tiếng đồng hồ sau, T được giải thoát nhờ sự can thiệp của một người dân.

Sau sự việc, T trở về nhà trong trạng thái hoảng loạn, nhiều vết bầm tím ở mặt, tay xây xước. Người thân đã đưa em tới Trạm xá xã Kỳ Bắc điều trị.

Phó hiệu trưởng Trường THPT Nguyễn Huệ Nguyễn Văn Nguyên xác nhận vụ việc nói trên, đồng thời tỏ ý lấy làm tiếc vì những gì học sinh của trường gây ra.

Thầy Nguyên cho biết, sau khi nhận thông tin, nhà trường đã nhanh chóng vào cuộc và danh sách nhóm nữ sinh tham gia hành hung em Dương Thị T đã được làm rõ. Chắc chắn những học sinh này sẽ bị xử lý nghiêm theo quy chế học đường.

Theo tìm hiểu của Dân trí, đây không phải là lần đầu tiên học sinh của trường PTTH Nguyễn Huệ, huyện Kỳ Anh gây gổ, đánh nhau, thậm chí đã có trường hợp học sinh đe doạ đánh cả thầy giáo.

10 nữ sinh làm nhục bạn học
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Doi Sinh Vien!!!! Kho La The!! hic hic
» B5 đã có học sinh bị nhiễm cúm A H1N1
» Xôn xao sinh viên múa cột tại phòng trọ
» Khi sinh viên ‘phê’ thuốc lào