11[B]5- - - - p[O]d[U]c[T]i[O]n
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

11[B]5- - - - p[O]d[U]c[T]i[O]n

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
nhóc ngốc (167)
Neu Anh yeu em! I_vote_lcapNeu Anh yeu em! I_voting_barNeu Anh yeu em! I_vote_rcap 
chuOt nho (91)
Neu Anh yeu em! I_vote_lcapNeu Anh yeu em! I_voting_barNeu Anh yeu em! I_vote_rcap 
[A]lisaysay (50)
bloodcold93 (47)
__kunyeubong__ (40)
r0siness_14.3 (40)
ch4ng_tr4j_d4_c4m (34)
tuấn_dg (29)
giangthanh93 (27)
Kaoru (25)
Latest topics
» NHat thuc 15/1 .dai nhat trong 1000nam
Neu Anh yeu em! I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 1:52 pm by chuOt nho

» Play Dân 22 tháng tuổi ... Vãi noàn ..!! hahaha
Neu Anh yeu em! I_icon_minitimeThu Nov 26, 2009 8:26 pm by __kunyeubong__

» [m]ua sao bang
Neu Anh yeu em! I_icon_minitimeMon Nov 16, 2009 5:03 pm by (_n3v3r_CrY_)

» Kaoru bắn CS 1.6...Đỡ nổi hok?
Neu Anh yeu em! I_icon_minitimeFri Nov 06, 2009 2:09 pm by Kaoru

» nghe de!!!
Neu Anh yeu em! I_icon_minitimeThu Nov 05, 2009 6:35 pm by chuOt nho

» Gui Nguoi Toi Yeu!!!!
Neu Anh yeu em! I_icon_minitimeWed Nov 04, 2009 7:43 pm by chuOt nho

» [C]au chuyen ve gj0
Neu Anh yeu em! I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 9:07 pm by (_n3v3r_CrY_)

» Lời tiên tri của huyền thoại Vanga cho tương lai
Neu Anh yeu em! I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:35 pm by (_n3v3r_CrY_)

» [D]em halloween!!!
Neu Anh yeu em! I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:23 pm by (_n3v3r_CrY_)

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Poll
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 39 người, vào ngày Mon Sep 20, 2021 10:55 am
Social bookmarking
Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of 11b5 on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of 11[B]5- - - - p[O]d[U]c[T]i[O]n on your social bookmarking website
Keywords
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Neu Anh yeu em!

Go down 
Tác giảThông điệp
bloodcold93
Admin
bloodcold93

Vàng : 156

Neu Anh yeu em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Neu Anh yeu em!   Neu Anh yeu em! I_icon_minitimeFri Oct 09, 2009 1:31 pm

Anh thường nói là rất yêu em nhưng thật ra lời nói lại mâu thuẫn với hành động. Có thể thời gian dành cho công việc của anh nhiều nên đôi lúc anh quên mất em vẫn đang đợi tin nhắn của anh. Có thể vì áp lực mà xã hội đặt lên vai anh làm anh mệt mỏi. Nhưng nếu anh yêu em, anh đã không làm em buồn nhiều đến vậy.

Nếu anh yêu anh đã không làm em đợi chờ mỏi mòn trong quán cafe khi anh hẹn em đi cafe. Em đợi anh gần 2 tiếng và ra về một mình trong nỗi buồn không thể gọi tên.

Nếu anh yêu em anh đã không để em lúc nào cũng phải nhắn tin cho anh trước, sau đó anh mới nhắn lại. Một lần em cố tình không nhắn tin để xem anh có nhớ em không nhưng 5 ngày mà vẫn không thấy anh liên lạc. Chỉ đến khi tình cờ gặp nhau tại cơ quan anh, anh nói công việc anh nhiều quá mà quên mất.

Nếu anh yêu em anh đã nhớ đến chúc mừng các ngày lễ và ngày sinh nhật em. Đằng này anh hỏi em thích gì, em nói tuỳ anh thì anh lại xem như không có. Anh nguỵ biện rằng anh không biết mua quà.

Neu Anh yeu em! 1245419505-neu-anh-yeu-em1

Nếu anh yêu em tại sao anh không thực hiện những lời hứa của anh. Anh để em tin rằng em hạnh phúc khi có anh giúp đỡ những việc em không thể làm rồi anh lại quên. Anh xem như chưa bao giờ hứa với em việc gì.

Nếu anh yêu em sao anh để em rơi nước mắt mỗi đêm khi nhớ về anh.

Nếu anh yêu em sao anh không đến bên em lúc em cần.

Nếu anh yêu em sao anh lại để em đi một mình trong trời mưa. Anh có biết em cần một bàn tay ấm áp lúc trời mùa đông. Em cần một câu an ủi, động viên khi em buồn. Em cần một bờ vai vững chắc để có thể thoả thích khóc. Em cần một đôi tay dịu dàng để em biết anh vẫn bên cạnh em.

Nếu anh yêu em sao anh lại không biết em đang cần gì vậy anh. Dù thế nào đi chăng nữa thì với em, anh vẫn là người tốt nhất. Dù cho anh không yêu em như anh nói, dù cho anh không quan tâm em như những gì anh hứa thì trong trái tim em, em vẫn luôn yêu anh!

Neu Anh yeu em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang